คะแนน |
อันดับ |
เหรียญ |
ผู้เข้าแข่งขัน |
ผู้ฝึกสอน |
|||
---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 |
80.00 |
5 |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง ธาราทิพย์ พวงงาม 2.เด็กชาย ภานุพงศ์ กันทะเนตร 3.เด็กหญิง เบญญาภา คำแยง |
1.นางสาว อาทิชา สุขสบายกุล 2.นางสาว วราภรณ์ คนการ |
2 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 |
82.00 |
5 |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง พรหมรัตน์ แสงภักดิ์ 2.เด็กหญิง ภาสินี แก้วมาเรือน 3.เด็กชาย กิตติพงษ์ อัญญะ 4.เด็กชาย ภีรภัทร มโนรัตน์ 5.เด็กหญิง ณัชชา ทองแก้ว |
1.นาง อรัญญา จันทนะ 2.นางสาว นิษชุกาญจน์ เบิกบาน |
3 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 |
90.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง ณิชกมล ปันแปง |
1.นางสาว สุภารัตน์ อินถา |
4 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 |
82.00 |
11 |
เหรียญทอง |
1.เด็กชาย พีรภัทร สัสดีวิจิตร |
1.นางสาว มณฑาทิพย์ คงสถาน |
5 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 |
95.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
1.เด็กชาย ณัฐพัชร์ นันตาวงศ์ 2.เด็กหญิง ณัฐณิชา สอนใจ |
1.นาง อรัญญา จันทนะ 2.นางสาว นิษชุกาญจน์ เบิกบาน |
6 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 |
85.25 |
12 |
เหรียญทอง |
1.เด็กชาย ปัณณวิชญ์ อริยะศิลป์ 2.เด็กหญิง วลิศรา ปันต๊ะ |
1.นาง อรัญญา จันทนะ 2.นางสาว สุภารัตน์ อินถา |
7 | ศิลปะ-ทัศนศิลป์ | การแข่งขันจิตรกรรมเทคนิคผสม Mixed Media ป.4-ป.6 |
90.00 |
4 |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง กัลยกร นันทะเสน |
1.นาย ศราวุธ ชาญเชี่ยว |
8 | ศิลปะ-ดนตรี | การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
84.67 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง วรัญณัฏฐ์ สัตยานันท์ |
1.นาย ศรีศักดิ์ ดวงแก้ว |
9 | ศิลปะ-ดนตรี | การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
87.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง แพรไหม ผิวนิล |
1.นาย ศรีศักดิ์ ดวงแก้ว |
10 | ศิลปะ-ดนตรี | การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
87.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง วรรณกร ไกรฤกษ์ |
1.นางสาว เติมพร ปราบสงคราม |
11 | ศิลปะ-ดนตรี | การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
80.33 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
1.เด็กชาย ภูริพัฒน์ สุภา |
1.นาง พัชรีภรณ์ สุภา |
12 | ศิลปะ-ดนตรี | การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
85.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง ธันญ์สิตา วชิรโพธิ์ทอง |
1.นาย ศรีศักดิ์ ดวงแก้ว |
13 | ศิลปะ-นาฏศิลป์ | การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 |
80.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง ณัฐยา ดวงขันธ์ 2.เด็กหญิง ทิพวรรรณ ไทยใหม่ 3.เด็กหญิง ภัทรนันท์ ภิธรรมมา 4.เด็กหญิง ตีรนา สายเมฆ 5.เด็กหญิง ธัญ์สิตา วชิรโพธิ์ทอง 6.เด็กชาย ภูบดี บัวระภา 7.เด็กชาย พชรพล บุญเทพ 8.เด็กชาย พีรพล ขันทะสา 9.เด็กชาย ทินพัฒน์ จินมอญ 10.เด็กชาย นพกิต อำมาตย์ |
1.นางสาว อาทิชา สุขสบายกุล 2.นาง พัชรีภรณ์ สุภา 3.นางสาว วราภรณ์ คนการ |
14 | ภาษาต่างประเทศ | การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 |
95.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง หนึ่งธิดา ช่างแต่ง |
1.นางสาว จตุพร ขัดมัน |
15 | คอมพิวเตอร์ | การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ป.4-ป.6 |
89.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
1.เด็กชาย รังสิมันต์ จินมอญ 2.เด็กหญิง สุกัญญา แซ่พ่าน |
1.นาย พนม มณีชัย 2.นาง กาญจนา ประยูรคำ |
16 | คอมพิวเตอร์ | การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 |
87.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กชาย ภัทราวุธ ขวัญมา 2.เด็กหญิง อรกัญญา มงคล |
1.นาย พนม มณีชัย 2.นาง กาญจนา ประยูรคำ |
17 | คอมพิวเตอร์ | การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 |
80.00 |
5 |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง รมณ วิสุทธิ์นวรัตน์ 2.เด็กหญิง ปานรพี ยศรุ่งเรือง |
1.นาง กาญจนา ประยูรคำ 2.นาย พนม มณีชัย |
18 | คอมพิวเตอร์ | การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 |
90.00 |
4 |
เหรียญทอง |
1.เด็กชาย ณัฐชนน มะโนชัย 2.เด็กหญิง อินทุอร จันทร์หอม |
1.นาย พนม มณีชัย 2.นาง กาญจนา ประยูรคำ |
19 | ปฐมวัย | การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย |
86.00 |
15 |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง ดารารัตน์ กะมะโน 2.เด็กหญิง กัญญาพร ศรีกันไชย 3.เด็กชาย ชนพงศ์ มณีชัย |
1.นาง กาญจนา ประยูรคำ 2.นางสาว สุพัตรา จำแน่ |
20 | ภาษาต่างประเทศ | การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.1-ป.3 |
89.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง ชญาภรณ์ ไชยยา |
1.นางสาว จตุพร ขัดมัน |