คะแนน |
อันดับ |
เหรียญ |
ผู้เข้าแข่งขัน |
ผู้ฝึกสอน |
|||
---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ภาษาไทย | การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3 |
82.00 |
6 |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง รัชฎา พอใจ |
1.นาง อนุชิตา คำมาสาร |
2 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 |
94.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
1.นางสาว รัตนา พันยะการ 2.นางสาว ศศิกานต์ นาเมือง |
1.นาย พีระกฤตย์ กันไชยศักดิ์ 2.นางสาว บัวลอย พริบไหว |
3 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 |
82.00 |
4 |
เหรียญทอง |
1.เด็กชาย วรินทร ยาวิละ |
1.นางสาว บัวลอย พริบไหว |
4 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันเวทคณิต ป.1-ป.3 |
84.00 |
4 |
เหรียญทอง |
1.เด็กชาย กฤษกร อุทธิยัง |
1.นาง ศิริรัตน์ ฟองคำ |
5 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันเวทคณิต ป.4-ป.6 |
90.00 |
4 |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง วชิรญาณ์ คำโคตรสุน |
1.นางสาว บัวลอย พริบไหว |
6 | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 |
83.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
1.เด็กชาย สุธินันท์ พอใจ 2.เด็กหญิง ฐิตามร ขันธะ 3.เด็กหญิง ธีราพร อินถา |
1.นาง สุกัญญา คนต่ำ 2.นาย บุญช่วย สุระป้อม |
7 | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 |
87.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นางสาว กัญชนิฎา หล้าตัน 2.นางสาว ณัฎฐณิชา ธะนะพิมพ์ 3.นางสาว ณิชาธาร อุทธวัง |
1.นาย ฉัตรมงคล จันทรา 2.นาง สุกัญญา คนต่ำ |
8 | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
85.20 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นางสาว อุมาวรรณ ยรรยง 2.นาย ธีรวัฒน์ สุพรม |
1.นาง สุกัญญา คนต่ำ 2.นาย บุญช่วย สุระป้อม |
9 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 |
92.00 |
4 |
เหรียญทอง |
1.เด็กชาย ภาณุวัชร บัวเพ็ง 2.เด็กหญิง ริลณี ศรีวิชัย |
1.นางสาว จุฑามาศ กาละพวก 2.นาง ศิริรัตน์ ฟองคำ |
10 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 |
92.00 |
4 |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง ภัทราวดี ทองน้อย 2.เด็กชาย ศุภกิตติ์ ไชยลังกา |
1.นางสาว จุฑามาศ กาละพวก 2.นางสาว อรณิชา ขำมั่น |
11 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 |
92.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
1.นางสาว อลิสเบทส์ วงศ์เสถียร 2.เด็กชาย สิทธิพล บุญรักษา |
1.นางสาว จุฑามาศ กาละพวก 2.นางสาว อรณิชา ขำมั่น |
12 | ศิลปะ-ทัศนศิลป์ | การแข่งขันจิตรกรรมเทคนิคผสม Mixed Media ป.1-ป.3 |
90.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง ณัฐชยา บุญทา |
1.นาง อนุชิตา คำมาสาร |
13 | ศิลปะ-ทัศนศิลป์ | การแข่งขันจิตรกรรมเทคนิคผสม Mixed Media ป.4-ป.6 |
92.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง รัตติกาล นาเมือง |
1.นางสาว สุธิดาพร ไทยเหนือ |
14 | ศิลปะ-ทัศนศิลป์ | การแข่งขันจิตรกรรมเทคนิคผสม Mixed Media ม.1-ม.3 |
96.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นางสาว ภัทรนันท์ ใจปิง |
1.นาย ชาญณรงค์ สุภา |
15 | ศิลปะ-ทัศนศิลป์ | การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 |
81.00 |
11 |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง กัญญาพัชร ไชยลังกา |
1.นาง อนุชิตา คำมาสาร |
16 | ศิลปะ-ทัศนศิลป์ | การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 |
93.00 |
4 |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง เอมยุพา มณีชัย |
1.นางสาว สุธิดาพร ไทยเหนือ |
17 | ภาษาต่างประเทศ | การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 |
94.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
1.นางสาว อรอุมา ยรรยง 2.นางสาว นภัสสร หมอยาดี |
1.นางสาว อัมรัตน์ อินต๊ะแสน 2.นางสาว ณัฏฐ์สิริ เรืองฤทธิ์ |
18 | คอมพิวเตอร์ | การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ป.4-ป.6 |
86.00 |
5 |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง ญาณิศา อินถา 2.เด็กหญิง วิภาวรรณ กลมเกลี้ยง |
1.นางสาว อรณิชา ขำมั่น 2.นางสาว จุฑามาศ กาละพวก |
19 | คอมพิวเตอร์ | การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 |
86.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง ชัญญานุช อินทนะ 2.เด็กหญิง ไอวรินทร์ สุดใจ |
1.นางสาว อรณิชา ขำมั่น 2.นางสาว จุฑามาศ กาละพวก |
20 | คอมพิวเตอร์ | การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 |
82.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง กันยา ดุสิตากร 2.เด็กหญิง ฐิติพร อินต๊ะขัน |
1.นางสาว อรณิชา ขำมั่น 2.นางสาว จุฑามาศ กาละพวก |
21 | คอมพิวเตอร์ | การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 |
85.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กชาย ปรเมศ ซื่อสัตย์ 2.เด็กหญิง พิชญา เตจ๊ะสุ |
1.นางสาว อรณิชา ขำมั่น 2.นางสาว จุฑามาศ กาละพวก |
22 | หุ่นยนต์ | การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 |
85.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นาย นนทกร อุทธิยัง 2.นาย ระพีพัฒน์ วงค์แก้ว 3.นาย เนติพงศ์ อินเขียว |
1.นาย ฉัตรมงคล จันทรา 2.นาย พีระกฤตย์ กันไชยศักดิ์ |
23 | การงานอาชีพ | การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 |
95.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง ณิชาภัทร ปินตา 2.เด็กหญิง เขมิกา ปันต๊ะ 3.เด็กหญิง ณัฐกานต์ ไชยลังกา |
1.นาย ชาญณรงค์ สุภา 2.นาง ศิริรัตน์ ฟองคำ |
24 | ปฐมวัย | การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย |
93.00 |
5 |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง ณัชชา ธนาโชติวาทิน 2.เด็กหญิง นันทิชา บุญทา 3.เด็กหญิง ณฐมน ถมสวัสดิ์ |
1.นาง กาญจนา ตาคม 2.นางสาว วรรณิดา วารินทร์ |
25 | เรียนรวม - ศิลปะ | การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 |
85.60 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กชาย วรยศ แสงศรี |
1.นาย วิทยา เรือนอินทร์ |
26 | ภาษาไทย | การแข่งขันสืบครรลองท่องจําบทอาขยาน ป.1-ป.3 |
92.00 |
4 |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง อัณยานี บุญทา |
1.นาง นงคราญ กาวิละ |