คะแนน |
อันดับ |
เหรียญ |
ผู้เข้าแข่งขัน |
ผู้ฝึกสอน |
|||
---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ภาษาไทย | การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 |
74.00 |
7 |
เหรียญเงิน |
1.เด็กหญิง ใหม่ แซ่ลี |
1.นาง อภิญญา ธรรมใจอุด |
2 | ภาษาไทย | การแข่งขันเสนาะสารอ่านทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 |
73.00 |
14 |
เหรียญเงิน |
1.เด็กชาย สุรศักดิ์ สุนิธิ |
1.นางสาว วทันยา กันจะนะ |
3 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 |
70.00 |
7 |
เหรียญเงิน |
1.เด็กหญิง กฤตชญา วงศ์สิทธิ์ 2.เด็กหญิง นิชานันท์ สมติ๊บ |
1.นางสาว นุชเยาว์ แซ่โซ้ง 2.นาย ชญตว์ แสนหวัง |
4 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 |
95.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กชาย ศักดิ์สิทธิ์ แซ่โซ้ง 2.เด็กชาย นภวลาพงศ์ อิศราภรณ์ |
1.นาย ชญตว์ แสนหวัง 2.นางสาว พัชญา ผัดหน้า |
5 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 |
60.00 |
17 |
เหรียญทองแดง |
1.เด็กชาย ชินกฤต แซ่ล่อ |
1.นางสาว นุชเยาว์ แซ่โซ้ง |
6 | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 |
64.00 |
15 |
เหรียญทองแดง |
1.เด็กชาย รพีภัทร รุ่งเรืองจินดา 2.เด็กชาย พีรพล แซ่เฮ้อ |
1.นางสาว สุพัตรา ยาสมุทร 2.นางสาว วิยะดา แก้วยา |
7 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 |
88.00 |
8 |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง ปณิตา สุนิธิ |
1.นาย เจตรินทร์ เธียรหิรัญสกุล |
8 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 |
89.75 |
6 |
เหรียญทอง |
1.เด็กชาย เอกพงษ์ ภาคพรม 2.เด็กหญิง วรรณฤดี แซ่ย่าง |
1.นาย เจตรินทร์ เธียรหิรัญสกุล 2.นางสาว ผ่องนภา สุรินทร์ |
9 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 |
94.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง วันเพ็ญ แซ่ลี 2.เด็กหญิง ธัญวลัย แซ่ม้า 3.เด็กหญิง ณัฐธัญวรัตน์ แซ่ท่อ 4.เด็กหญิง อริศรา ต้องประสงค์ 5.เด็กหญิง จารุกัญ บ้านสระ 6.เด็กหญิง ปวีณ์นุช บรรพณาไพจิตร |
1.นางสาว สุกัญญา วงศ์อภิชน 2.นาย เจตรินทร์ เธียรหิรัญสกุล |
10 | สุขศึกษา และพลศึกษา | การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 |
89.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง อธิชนันท์ วงศ์อภิชน 2.เด็กหญิง ฐิดาภา แซ่เล่า 3.เด็กหญิง ศีรดา แซ่ย่าง 4.เด็กหญิง รุ่งจันทร์ จรูญสกุลวงศ์ 5.เด็กหญิง ณัฐณิชา ย่างไพสิฐ 6.เด็กหญิง อนัญพร ลีลาภยศ 7.เด็กหญิง กนิกา แซ่ต๋า 8.เด็กหญิง ธนิสร แซ่ย่าง 9.เด็กหญิง พัชรี แซ่ย่าง 10.เด็กหญิง เกวลิน ขวัญชัยประทาน |
1.นางสาว วิไล วนาพงศากุล 2.นางสาว สุภา แซ่หาญ 3.นางสาว ขวัญฤดี ชาติเผือก |
11 | ศิลปะ-ทัศนศิลป์ | การแข่งขันจิตรกรรมเทคนิคผสม Mixed Media ป.4-ป.6 |
94.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
1.เด็กชาย เจตนิพัทธ์ แซ่กือ |
1.นาย จวด แซ่ซ้ง |
12 | ศิลปะ-ทัศนศิลป์ | การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 |
98.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กชาย ญาณภัทร แซ่ย่าง |
1.นาย จวด แซ่ซ้ง |
13 | ศิลปะ-นาฏศิลป์ | การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 |
83.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง นันธิดา จรูญสกุลวงศ์ 2.เด็กหญิง นารีรัตน์ จรูญสกุลวงศ์ 3.เด็กหญิง ประวิกตา พันลี้สว่างกุล 4.เด็กหญิง วิจิตรา แซ่กือ 5.เด็กหญิง จุฬาลักษณ์ แซ่ฟ้า 6.เด็กหญิง กิ่งฟ้า แซ่ย่าง 7.เด็กหญิง ชาลิสา แซ่ย่าง 8.เด็กหญิง นฤมล แซ่จ๋าว 9.เด็กหญิง ปฐพร เจตจรัสสว่างกุล 10.เด็กหญิง ภาวินี แซ่หาญ |
1.นางสาว สุภา แซ่หาญ 2.นาง สุขนิษฐ์ ดอกกลาง 3.นางสาว วิไล วนาพงศากุล |
14 | ภาษาต่างประเทศ | การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 |
80.00 |
10 |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง กานดาวดี แซ่ว่าง |
1.นาง ชญาดา สมวงค์ |
15 | กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน | การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 |
73.00 |
14 |
เหรียญเงิน |
1.เด็กชาย ตรีเพชร แซ่มั่ว 2.เด็กชาย ศิวกร รุ่งเรืองจินดา 3.เด็กชาย ตะวันเดช หาญสุวรรณชัย 4.เด็กชาย ชัยพงศ์ สายบริบูรณ์ 5.เด็กชาย สุพจน์ แซ่วื้อ 6.เด็กชาย พรมงคล แซ่ซ่ง |
1.นางสาว วิไล วนาพงศากุล 2.นาย องอาจ ชาติเผือก 3.นางสาว ขวัญฤดี ชาติเผือก |
16 | คอมพิวเตอร์ | การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 |
76.00 |
7 |
เหรียญเงิน |
1.เด็กชาย ชยามร เล่าธรรมสัจจะ 2.เด็กชาย จอมเดช แซ่ย่าง |
1.นาย องอาจ ชาติเผือก 2.นาย วีรพล พลเมฆ |
17 | การงานอาชีพ | การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 |
0.00 |
- |
- |
1.เด็กหญิง ณัฐชา แซ่ลี 2.เด็กหญิง นารา แซ่โซ้ง 3.เด็กหญิง อรุณี จางนิรันดร |
1.นางสาว นัฎยา กันธิยะ 2.นาง กมลวรรณ เสียงเย็น |
18 | การงานอาชีพ | การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 |
82.00 |
5 |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง พิมพ์ชนก แซ่ว่าง 2.เด็กหญิง ไฮอยี่ จรูญสกุลวงศ์ 3.เด็กหญิง สุวันดี จตุโชคอุดม |
1.นางสาว วทันยา กันจะนะ 2.นางสาว นัฎยา กันธิยะ |
19 | เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
76.00 |
5 |
เหรียญเงิน |
1.เด็กชาย วีรเทพ วงค์นภาไพศาล 2.เด็กหญิง วิมลรัตน์ แซ่โซ้ง |
1.นางสาว ผ่องนภา สุรินทร์ 2.นาย เจตรินทร์ เธียรหิรัญสกุล |
20 | เรียนรวม - ศิลปะ | การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
88.00 |
4 |
เหรียญทอง |
1.เด็กชาย ปฏิภาณ กถาธรรมวุฒิ |
1.นางสาว นัฎยา กันธิยะ |
21 | เรียนรวม - ศิลปะ | การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
83.20 |
6 |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง พรพิมล แซ่ล่อ |
1.นางสาว นัฎยา กันธิยะ |
22 | เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี | การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
80.00 |
5 |
เหรียญทอง |
1.เด็กชาย ปฏิภณ กถาธรรมวุฒิ 2.เด็กชาย ณัฐพล แซ่ลี |
1.นางสาว แสงแก้ว ไชยมงคล 2.นาง นัฎยา กันธิยะ |
23 | เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี | การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
82.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
1.เด็กชาย นิทาน พรชัยสุนทร 2.เด็กชาย เล่ง แซ่ย่าง 3.เด็กหญิง รมัญยา ขุนวิสาร |
1.นางสาว แสงแก้ว ไชยมงคล 2.นางสาว วทันยา กันจะนะ |
24 | เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี | การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
0.00 |
- |
- |
1.เด็กชาย ปรีชา แซ่วื้อ 2.เด็กชาย อดิศร แซ่ย่าง 3.เด็กชาย กรวิก แซ่กือ |
1.นาย ธีรยุทธ ยาน๊ะ 2.นาง ลภัสลดา อินทะรังษี |
25 | กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน | การแข่งขันการเต้นประกอบเพลง Cover Dance Contest (ลูกเสือต้านภัยยาเสพติด) ป.1-ป.3 |
81.33 |
7 |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง ญานี กตเวทีธรรม 2.เด็กหญิง ปีใหม่ แซ่ลี 3.เด็กหญิง จิตรกัญญ์ แซ่โซ้ง 4.เด็กหญิง จันทร์จิรา แซ่ย่าง 5.เด็กหญิง วราพร แซ่ลี 6.เด็กหญิง กัญญารัตน์ แซ่หาญ 7.เด็กหญิง ปุณยนุช ศิริธนากร 8.เด็กหญิง ชลนิชา กตเวทีธรรม 9.เด็กหญิง กันนิดา แซ่ต๋า 10.เด็กหญิง วิภาพร อนุชิตวรการ |
1.นางสาว วทันยา กันจะนะ 2.นางสาว นัฎยา กันธิยะ 3.นาง วรรณลิสา ไวรักษ์ |
26 | กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน | การแข่งขันการเต้นประกอบเพลง Cover Dance Contest (ลูกเสือต้านภัยยาเสพติด) ป.4-ป.6 |
87.20 |
4 |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง กัญญาภัค แซ่ฟ้า 2.เด็กหญิง วิรากานต์ อนุชิตวรการ 3.เด็กหญิง จิรัชญา แซ่ลี 4.เด็กหญิง ชลธิชา ลีมาทรพย์ 5.เด็กหญิง กัญญาวีร์ แซ่ย่าง 6.เด็กหญิง พิมพ์อัปสร วณิชตันติกุล 7.เด็กหญิง นิรัตน์สนี แซ่หาญ 8.เด็กหญิง วลัยรัตน์ แซ่ลี 9.เด็กหญิง ลักษิกา แซ่ฟ้า 10.เด็กหญิง ลักษิกา หาญเกียรก้อง |
1.นาง ลภัสรดา อินทะรังษี 2.นางสาว วทันยา กันจะนะ 3.นางสาว นัฎยา กันธิยะ |
27 | กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน | การแข่งขันยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 |
92.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง ปาลิดา อรรถพลภูษิต 2.เด็กหญิง บุษกร ผาด่าน 3.เด็กชาย วิญญูฤทธิ์ แซ่หาญ |
1.นางสาว ขวัญฤดี ชาติเผือก 2.นาย องอาจ ชาติเผือก |