คะแนน |
อันดับ |
เหรียญ |
โรงเรียน |
|||
---|---|---|---|---|---|---|
1 | ภาษาไทย | การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 |
89.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนพงศ์อัมพรพิทยา |
2 | ภาษาไทย | การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 |
82.00 |
5 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนสาธิตวิทยาเชียงคำ |
3 | ภาษาไทย | การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3 |
88.00 |
4 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนปิยมิตรวิทยา |
4 | ภาษาไทย | การแข่งขันเสนาะสารอ่านทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 |
84.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนปิยมิตรวิทยา |
5 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 |
80.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลหฤทัยวิทยา |
6 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 |
88.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนสาธิตวิทยาเชียงคำ |
7 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 |
80.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนปิยมิตรวิทยา |
8 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 |
92.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนปิยมิตรวิทยา |
9 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 |
96.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนปิยมิตรวิทยา |
10 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 |
94.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนล้านนาคริสเตียน |
11 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 |
84.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนล้านนาคริสเตียน |
12 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 |
95.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์24 |
13 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 |
80.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนล้านนาคริสเตียน |
14 | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 |
92.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนปิยมิตรวิทยา |
15 | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 |
100.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนปิยมิตรวิทยา |
16 | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานยิงยาง ป.4-ป.6 |
92.30 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเทศบาลตำบลงิม(คือเวียงจ่ำ) |
17 | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 |
82.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนปิยมิตรวิทยา |
18 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 |
86.00 |
5 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนพงศ์อัมพรพิทยา |
19 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 |
80.00 |
8 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนปาณัทคุณา |
20 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 |
90.00 |
7 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนสาธิตวิทยาเชียงคำ |
21 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 |
88.00 |
8 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์24 |
22 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 |
82.00 |
7 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนปิยมิตรวิทยา |
23 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 |
92.25 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนสาธิตวิทยาเชียงคำ |
24 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 |
89.75 |
6 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์24 |
25 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 |
94.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์24 |
26 | สุขศึกษา และพลศึกษา | การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 |
89.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์24 |
27 | สุขศึกษา และพลศึกษา | การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา (มวยสากลสมัครเล่น) ป.1-ป.6 |
88.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเทศบาลตำบลงิม(คือเวียงจ่ำ) |
28 | ศิลปะ-ทัศนศิลป์ | การแข่งขันจิตรกรรมเทคนิคผสม Mixed Media ป.1-ป.3 |
86.00 |
4 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลหฤทัยวิทยา |
29 | ศิลปะ-ทัศนศิลป์ | การแข่งขันจิตรกรรมเทคนิคผสม Mixed Media ป.4-ป.6 |
96.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลหฤทัยวิทยา |
30 | ศิลปะ-ทัศนศิลป์ | การแข่งขันจิตรกรรมเทคนิคผสม Mixed Media ป.4-ป.6 |
94.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์24 |
31 | ศิลปะ-ทัศนศิลป์ | การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 |
97.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลหฤทัยวิทยา |
32 | ศิลปะ-ทัศนศิลป์ | การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 |
95.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเทศบาลตำบลงิม(คือเวียงจ่ำ) |
33 | ศิลปะ-ทัศนศิลป์ | การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 |
98.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์24 |
34 | ศิลปะ-ทัศนศิลป์ | การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 |
80.00 |
4 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเทศบาลเวียงลอ(บ้านปางป้อม) |
35 | ศิลปะ-ทัศนศิลป์ | การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 |
80.00 |
5 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเทศบาลเวียงลอ(บ้านปางป้อม) |
36 | ศิลปะ-ดนตรี | การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
88.00 |
5 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเทศบาลเวียงลอ(บ้านปางป้อม) |
37 | ศิลปะ-ดนตรี | การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
80.10 |
8 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเทศบาลเวียงลอ(บ้านปางป้อม) |
38 | ศิลปะ-ดนตรี | การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
86.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเทศบาลตำบลงิม(คือเวียงจ่ำ) |
39 | ศิลปะ-นาฏศิลป์ | การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 |
83.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์24 |
40 | ภาษาต่างประเทศ | การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3 |
95.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลหฤทัยวิทยา |
41 | ภาษาต่างประเทศ | การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3 |
93.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนปิยมิตรวิทยา |
42 | ภาษาต่างประเทศ | การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6 |
94.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเทศบาลเวียงลอ(บ้านปางป้อม) |
43 | ภาษาต่างประเทศ | การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6 |
91.60 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลหฤทัยวิทยา |
44 | ภาษาต่างประเทศ | การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 |
92.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลหฤทัยวิทยา |
45 | ภาษาต่างประเทศ | การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 |
80.00 |
10 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์24 |
46 | ภาษาต่างประเทศ | การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6 |
84.00 |
7 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเทศบาลตำบลงิม(คือเวียงจ่ำ) |
47 | ภาษาต่างประเทศ | การแข่งขันพูดภาษาจีน ป.4-ป.6 |
91.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนสาธิตวิทยาเชียงคำ |
48 | ภาษาต่างประเทศ | การแข่งขันพูดภาษาจีน ป.4-ป.6 |
88.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนปาณัทคุณา |
49 | คอมพิวเตอร์ | การแข่งขันการสร้างการ์ตูนด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 |
89.00 |
5 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนปิยมิตรวิทยา |
50 | การงานอาชีพ | การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 |
82.00 |
5 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์24 |
51 | ปฐมวัย | การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย |
97.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเทศบาลตำบลงิม(คือเวียงจ่ำ) |
52 | ปฐมวัย | การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย |
96.00 |
5 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนสาธิตวิทยาเชียงคำ |
53 | ปฐมวัย | การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย |
82.00 |
13 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเทศบาลตำบลงิม(คือเวียงจ่ำ) |
54 | เรียนรวม - ศิลปะ | การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
88.00 |
4 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์24 |
55 | เรียนรวม - ศิลปะ | การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
83.20 |
6 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์24 |
56 | เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี | การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
80.00 |
5 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์24 |
57 | เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี | การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
82.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์24 |
58 | ภาษาไทย | การแข่งขันสืบครรลองท่องจําบทอาขยาน ป.1-ป.3 |
91.00 |
5 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเทศบาลตำบลงิม(คือเวียงจ่ำ) |
59 | ภาษาไทย | การแข่งขันสืบครรลองท่องจําบทอาขยาน ป.4-ป.6 |
95.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนปาณัทคุณา |
60 | ภาษาไทย | การแข่งขันสืบครรลองท่องจําบทอาขยาน ป.4-ป.6 |
86.00 |
5 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนปิยมิตรวิทยา |
61 | กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน | การแข่งขันการเต้นประกอบเพลง Cover Dance Contest (ลูกเสือต้านภัยยาเสพติด) ป.1-ป.3 |
87.33 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนปิยมิตรวิทยา |
62 | กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน | การแข่งขันการเต้นประกอบเพลง Cover Dance Contest (ลูกเสือต้านภัยยาเสพติด) ป.1-ป.3 |
81.33 |
7 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์24 |
63 | กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน | การแข่งขันการเต้นประกอบเพลง Cover Dance Contest (ลูกเสือต้านภัยยาเสพติด) ป.4-ป.6 |
94.40 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนปิยมิตรวิทยา |
64 | กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน | การแข่งขันการเต้นประกอบเพลง Cover Dance Contest (ลูกเสือต้านภัยยาเสพติด) ป.4-ป.6 |
87.20 |
4 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์24 |
65 | กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน | การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 |
87.00 |
4 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเชียงคำคริสเตียน |
66 | กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน | การแข่งขันยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 |
92.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์24 |
67 | กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน | การแข่งขันยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 |
82.00 |
4 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเทศบาลตำบลงิม(คือเวียงจ่ำ) |