คะแนน |
อันดับ |
เหรียญ |
โรงเรียน |
|||
---|---|---|---|---|---|---|
1 | ภาษาไทย | การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 |
89.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านแวน |
2 | ภาษาไทย | การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 |
89.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านแม่ต๋ำ |
3 | ภาษาไทย | การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 |
85.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านแม่ต๋ำ |
4 | ภาษาไทย | การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3 |
85.00 |
5 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านหัวทุ่ง |
5 | ภาษาไทย | การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 |
82.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านแม่ต๋ำ |
6 | ภาษาไทย | การแข่งขันเสนาะสารอ่านทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 |
82.00 |
4 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านแวนโค้ง |
7 | ภาษาไทย | การแข่งขันเสนาะสารอ่านทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 |
83.00 |
6 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านน้ำมิน |
8 | ภาษาไทย | การแข่งขันเสนาะสารอ่านทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 |
82.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านแม่ต๋ำ |
9 | ภาษาไทย | การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 |
96.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านฝายกวาง |
10 | ภาษาไทย | การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 |
94.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนชัยชุมภู |
11 | ภาษาไทย | การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 |
94.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านผาลาด |
12 | ภาษาไทย | การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 |
85.00 |
4 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านแวนโค้ง |
13 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 |
81.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านแฮะ (อ.เชียงคำ) |
14 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 |
87.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านจำบอน |
15 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 |
82.00 |
5 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านปัวศรีพรม |
16 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 |
98.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านจำบอน |
17 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 |
88.00 |
4 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านแวน |
18 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 |
83.00 |
7 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านปางมดแดง |
19 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 |
97.00 |
4 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านปางมดแดง |
20 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 |
99.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านผาฮาว |
21 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันเวทคณิต ป.1-ป.3 |
82.00 |
5 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านผาลาด |
22 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันเวทคณิต ป.4-ป.6 |
86.00 |
5 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านผาฮาว |
23 | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
81.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านน้ำมิน |
24 | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 |
95.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านแวนโค้ง |
25 | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานปล่อยด้วยมือ ป.4-ป.6 |
91.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านแฮะ (อ.เชียงคำ) |
26 | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานสามมิติ (3D) ม.1-ม.3 |
85.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านปางมดแดง |
27 | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ป.4-ป.6 |
84.00 |
4 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านผาลาด |
28 | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 |
80.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านน้ำมิน |
29 | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 |
89.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนชัยชุมภู |
30 | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 |
87.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านแวน |
31 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 |
86.00 |
10 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านฝายกวาง |
32 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 |
85.63 |
11 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านปัวศรีพรม |
33 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 |
83.00 |
7 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านปัวศรีพรม |
34 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 |
82.00 |
8 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนชัยชุมภู |
35 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 |
96.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านจำบอน |
36 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 |
85.00 |
4 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านสันปูเลย |
37 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 |
89.40 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านน้ำมิน |
38 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 |
86.00 |
9 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านปางมดแดง |
39 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 |
97.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านฝายกวาง |
40 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 |
94.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านถ้ำผาลาด |
41 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 |
92.75 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านฝายกวาง |
42 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 |
86.00 |
5 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านน้ำมิน |
43 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 |
87.00 |
6 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านถ้ำผาลาด |
44 | สุขศึกษา และพลศึกษา | การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6 |
90.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านสันปูเลย |
45 | ศิลปะ-ทัศนศิลป์ | การแข่งขันจิตรกรรมเทคนิคผสม Mixed Media ป.4-ป.6 |
84.00 |
7 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านน้ำมิน |
46 | ศิลปะ-ทัศนศิลป์ | การแข่งขันจิตรกรรมเทคนิคผสม Mixed Media ม.1-ม.3 |
90.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านน้ำมิน |
47 | ศิลปะ-ทัศนศิลป์ | การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 |
89.00 |
6 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านแวนโค้ง |
48 | ศิลปะ-ทัศนศิลป์ | การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 |
85.00 |
8 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านน้ำมิน |
49 | ศิลปะ-ทัศนศิลป์ | การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 |
80.00 |
4 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านน้ำมิน |
50 | ศิลปะ-ทัศนศิลป์ | การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 |
86.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านน้ำมิน |
51 | ศิลปะ-ทัศนศิลป์ | การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 |
85.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านน้ำมิน |
52 | ศิลปะ-ทัศนศิลป์ | การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 |
87.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านน้ำมิน |
53 | ศิลปะ-ทัศนศิลป์ | การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 |
83.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านจำบอน |
54 | ศิลปะ-ทัศนศิลป์ | การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 |
80.00 |
4 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านจำบอน |
55 | ศิลปะ-ดนตรี | การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 |
90.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านปางมดแดง |
56 | ศิลปะ-ดนตรี | การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
95.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนชัยชุมภู |
57 | ศิลปะ-ดนตรี | การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
87.00 |
6 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านสันปูเลย |
58 | ศิลปะ-ดนตรี | การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
84.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านแวน |
59 | ศิลปะ-ดนตรี | การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
82.33 |
4 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนชัยชุมภู |
60 | ศิลปะ-ดนตรี | การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
80.00 |
4 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านน้ำมิน |
61 | ศิลปะ-ดนตรี | การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
84.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านฝายกวาง |
62 | ศิลปะ-ดนตรี | การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
85.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านสันปูเลย |
63 | ศิลปะ-ดนตรี | การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 |
81.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านจำบอน |
64 | ศิลปะ-ดนตรี | การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
82.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านฝายกวาง |
65 | ศิลปะ-ดนตรี | การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
80.33 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านสันปูเลย |
66 | ศิลปะ-ดนตรี | การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
81.00 |
5 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านทุ่งหล่ม |
67 | ศิลปะ-ดนตรี | การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
80.33 |
7 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านฝายกวาง |
68 | ศิลปะ-ดนตรี | การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
84.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านแวนโค้ง |
69 | ภาษาต่างประเทศ | การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 |
90.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านแวนโค้ง |
70 | ภาษาต่างประเทศ | การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 |
91.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านจำบอน |
71 | ภาษาต่างประเทศ | การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6 |
82.00 |
8 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านปางมดแดง |
72 | ภาษาต่างประเทศ | การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 |
87.00 |
5 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านน้ำมิน |
73 | ภาษาต่างประเทศ | การแข่งขันพูดภาษาจีน ป.4-ป.6 |
80.00 |
4 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านสบทุ "คีรีราษฎร์สงเคราะห์" |
74 | กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน | การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 |
82.00 |
4 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านน้ำมิน |
75 | คอมพิวเตอร์ | การแข่งขันการสร้างการ์ตูนด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 |
90.00 |
4 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านผาลาด |
76 | คอมพิวเตอร์ | การแข่งขันการสร้างการ์ตูนด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 |
88.00 |
6 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านปัวศรีพรม |
77 | คอมพิวเตอร์ | การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ป.4-ป.6 |
90.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านผาลาด |
78 | คอมพิวเตอร์ | การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ป.4-ป.6 |
85.00 |
6 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านแฮะ (อ.เชียงคำ) |
79 | คอมพิวเตอร์ | การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 |
90.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านจำบอน |
80 | คอมพิวเตอร์ | การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 |
83.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านจำบอน |
81 | คอมพิวเตอร์ | การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 |
80.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านจำบอน |
82 | คอมพิวเตอร์ | การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 |
92.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านจำบอน |
83 | การงานอาชีพ | การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 |
95.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านน้ำมิน |
84 | การงานอาชีพ | การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 |
90.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านสันปูเลย |
85 | การงานอาชีพ | การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 |
88.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านจำบอน |
86 | การงานอาชีพ | การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 |
90.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านจำบอน |
87 | การงานอาชีพ | การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 |
93.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านแวนโค้ง |
88 | การงานอาชีพ | การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 |
80.00 |
6 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านสันปูเลย |
89 | การงานอาชีพ | การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6 |
88.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านสันปูเลย |
90 | การงานอาชีพ | การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 |
92.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านสันปูเลย |
91 | ปฐมวัย | การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย |
92.00 |
8 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านจำบอน |
92 | ปฐมวัย | การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย |
89.50 |
13 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านแม่ต๋ำ |
93 | ปฐมวัย | การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย |
96.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านหัวทุ่ง |
94 | เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
82.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านฝายกวาง |
95 | เรียนรวม - ศิลปะ | การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
84.00 |
6 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านผาลาด |
96 | เรียนรวม - ศิลปะ | การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
80.00 |
9 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านจำบอน |
97 | เรียนรวม - ศิลปะ | การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 |
88.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านถ้ำผาลาด |
98 | เรียนรวม - ศิลปะ | การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
95.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านฝายกวาง |
99 | เรียนรวม - ศิลปะ | การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
85.80 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านผาลาด |
100 | เรียนรวม - ศิลปะ | การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 |
80.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านผาลาด |
101 | เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี | การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
92.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านถ้ำผาลาด |
102 | เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี | การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 |
95.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านผาลาด |
103 | เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี | การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
82.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านแวนโค้ง |
104 | เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี | การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
83.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านจำบอน |
105 | เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี | การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
85.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านสันปูเลย |
106 | ภาษาไทย | การแข่งขันสืบครรลองท่องจําบทอาขยาน ป.4-ป.6 |
86.00 |
5 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านปางมดแดง |
107 | ภาษาต่างประเทศ | การแข่งขันกิจกรรมประกวดเขียนเรื่องสั้นภาษาอังกฤษประกอบภาพ (Pictorial Writing) ม.1-ม.3 |
85.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านน้ำมิน |
108 | กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน | การแข่งขันการเต้นประกอบเพลง Cover Dance Contest (ลูกเสือต้านภัยยาเสพติด) ป.1-ป.3 |
90.16 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านปางมดแดง |
109 | กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน | การแข่งขันการเต้นประกอบเพลง Cover Dance Contest (ลูกเสือต้านภัยยาเสพติด) ป.4-ป.6 |
83.40 |
8 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านผาลาด |
110 | กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน | การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 |
90.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านถ้ำผาลาด |
111 | กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน | การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 |
81.00 |
5 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านแวนโค้ง |
112 | กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน | การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 |
87.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านปางมดแดง |