คะแนน |
อันดับ |
เหรียญ |
โรงเรียน |
|||
---|---|---|---|---|---|---|
1 | ภาษาไทย | การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 |
85.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านโจ้โก้ |
2 | ภาษาไทย | การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 |
86.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
3 | ภาษาไทย | การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 |
91.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านสบสา (สายใจ ดาลาล์ อนุสรณ์) |
4 | ภาษาไทย | การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 |
90.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านพระนั่งดิน |
5 | ภาษาไทย | การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3 |
95.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
6 | ภาษาไทย | การแข่งขันเสนาะสารอ่านทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 |
81.00 |
5 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
7 | ภาษาไทย | การแข่งขันเสนาะสารอ่านทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 |
85.00 |
5 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
8 | ภาษาไทย | การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 |
92.00 |
5 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
9 | ภาษาไทย | การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 |
80.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๑๐๙ (บ้านร่องส้าน) |
10 | ภาษาไทย | การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6 |
98.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านทุ่งมอก "ราษฎร์อนุกูล" |
11 | ภาษาไทย | การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6 |
82.00 |
6 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
12 | ภาษาไทย | การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 |
100.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๑๐๙ (บ้านร่องส้าน) |
13 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 |
87.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านพระนั่งดิน |
14 | คณิตศาสตร์ | การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 |
92.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
15 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 |
92.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
16 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 |
86.00 |
5 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านทุ่งมอก "ราษฎร์อนุกูล" |
17 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 |
82.00 |
8 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
18 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 |
96.00 |
5 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๑๐๙ (บ้านร่องส้าน) |
19 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 |
97.00 |
4 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านปางถ้ำ |
20 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 |
84.00 |
6 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านทุ่งมอก "ราษฎร์อนุกูล" |
21 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 |
94.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๑๐๙ (บ้านร่องส้าน) |
22 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันเวทคณิต ป.1-ป.3 |
94.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
23 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันเวทคณิต ป.4-ป.6 |
98.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
24 | คณิตศาสตร์ | การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 |
82.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านปางถ้ำ |
25 | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 |
85.00 |
4 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
26 | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
86.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านสบสา (สายใจ ดาลาล์ อนุสรณ์) |
27 | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานปล่อยด้วยมือ ป.4-ป.6 |
80.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านทุ่งมอก "ราษฎร์อนุกูล" |
28 | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 |
85.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
29 | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ป.4-ป.6 |
87.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
30 | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 |
85.50 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านโจ้โก้ |
31 | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
80.20 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านพระนั่งดิน |
32 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 |
93.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
33 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 |
91.75 |
4 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านวังเค็มใหม่ |
34 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 |
91.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
35 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 |
85.00 |
6 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านวังเค็มใหม่ |
36 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 |
95.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
37 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 |
99.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
38 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 |
89.25 |
7 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
39 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 |
84.75 |
13 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๑๐๙ (บ้านร่องส้าน) |
40 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 |
84.00 |
6 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านสบสา (สายใจ ดาลาล์ อนุสรณ์) |
41 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 |
96.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนปัวพิทยา |
42 | สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 |
90.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านปางถ้ำ |
43 | สุขศึกษา และพลศึกษา | การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 |
80.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๑๐๙ (บ้านร่องส้าน) |
44 | สุขศึกษา และพลศึกษา | การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 |
85.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนปัวพิทยา |
45 | ศิลปะ-ทัศนศิลป์ | การแข่งขันจิตรกรรมเทคนิคผสม Mixed Media ป.1-ป.3 |
92.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
46 | ศิลปะ-ทัศนศิลป์ | การแข่งขันจิตรกรรมเทคนิคผสม Mixed Media ป.4-ป.6 |
88.00 |
5 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
47 | ศิลปะ-ทัศนศิลป์ | การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 |
93.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
48 | ศิลปะ-ทัศนศิลป์ | การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 |
91.00 |
5 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
49 | ศิลปะ-ทัศนศิลป์ | การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 |
87.00 |
4 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านโจ้โก้ |
50 | ศิลปะ-ดนตรี | การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 |
80.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๑๐๙ (บ้านร่องส้าน) |
51 | ศิลปะ-ดนตรี | การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
80.20 |
7 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนชุมชนบ้านเชียงบาน |
52 | ศิลปะ-ดนตรี | การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
82.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านสบสา (สายใจ ดาลาล์ อนุสรณ์) |
53 | ศิลปะ-ดนตรี | การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
83.00 |
4 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านวังเค็มใหม่ |
54 | ศิลปะ-ดนตรี | การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
84.00 |
4 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๑๐๙ (บ้านร่องส้าน) |
55 | ศิลปะ-ดนตรี | การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
84.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านพระนั่งดิน |
56 | ศิลปะ-ดนตรี | การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 |
80.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๑๐๙ (บ้านร่องส้าน) |
57 | ศิลปะ-ดนตรี | การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
81.33 |
4 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านทุ่งมอก "ราษฎร์อนุกูล" |
58 | ศิลปะ-ดนตรี | การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
82.66 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๑๐๙ (บ้านร่องส้าน) |
59 | ศิลปะ-ดนตรี | การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 |
95.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
60 | ศิลปะ-ดนตรี | การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 |
96.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
61 | ศิลปะ-ดนตรี | การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 |
95.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
62 | ศิลปะ-ดนตรี | การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 |
95.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
63 | ศิลปะ-ดนตรี | การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 |
96.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
64 | ศิลปะ-นาฏศิลป์ | การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 |
90.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านปี้ |
65 | ภาษาต่างประเทศ | การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6 |
89.20 |
4 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
66 | ภาษาต่างประเทศ | การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 |
81.00 |
9 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านโจ้โก้ |
67 | ภาษาต่างประเทศ | การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6 |
92.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านทุ่งมอก "ราษฎร์อนุกูล" |
68 | ภาษาต่างประเทศ | การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6 |
88.00 |
4 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
69 | ภาษาต่างประเทศ | การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 |
100.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๑๐๙ (บ้านร่องส้าน) |
70 | ภาษาต่างประเทศ | การแข่งขันพูดภาษาจีน ป.4-ป.6 |
82.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านหย่วน (เชียงคำนาคโรวาท) |
71 | กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน | การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 |
81.00 |
5 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๑๐๙ (บ้านร่องส้าน) |
72 | กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน | การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 |
82.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านปี้ |
73 | กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน | การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 |
95.66 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านปางถ้ำ |
74 | คอมพิวเตอร์ | การแข่งขันการสร้างการ์ตูนด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 |
92.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านพระนั่งดิน |
75 | คอมพิวเตอร์ | การแข่งขันการสร้างการ์ตูนด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 |
91.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนชุมชนบ้านเชียงบาน |
76 | คอมพิวเตอร์ | การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ป.4-ป.6 |
88.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
77 | คอมพิวเตอร์ | การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 |
90.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนชุมชนบ้านเชียงบาน |
78 | คอมพิวเตอร์ | การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 |
85.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
79 | คอมพิวเตอร์ | การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 |
96.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
80 | คอมพิวเตอร์ | การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 |
89.00 |
5 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านปางถ้ำ |
81 | คอมพิวเตอร์ | การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 |
92.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านปางถ้ำ |
82 | การงานอาชีพ | การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 |
90.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านปางถ้ำ |
83 | การงานอาชีพ | การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 |
90.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านปางถ้ำ |
84 | การงานอาชีพ | การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 |
85.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านต้นผึ้ง |
85 | การงานอาชีพ | การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 |
80.00 |
6 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านวังเค็มใหม่ |
86 | การงานอาชีพ | การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 |
98.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๑๐๙ (บ้านร่องส้าน) |
87 | การงานอาชีพ | การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 |
98.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๑๐๙ (บ้านร่องส้าน) |
88 | ปฐมวัย | การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย |
91.50 |
9 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านพระนั่งดิน |
89 | ปฐมวัย | การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย |
89.00 |
14 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านทุ่งมอก "ราษฎร์อนุกูล" |
90 | ปฐมวัย | การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย |
90.00 |
8 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนชุมชนบ้านเชียงบาน |
91 | เรียนรวม - ภาษาไทย | การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 |
87.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านวังเค็มใหม่ |
92 | เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
81.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านวังเค็มใหม่ |
93 | เรียนรวม - ศิลปะ | การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
92.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านวังเค็มใหม่ |
94 | เรียนรวม - ศิลปะ | การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
82.00 |
8 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๑๐๙ (บ้านร่องส้าน) |
95 | เรียนรวม - ศิลปะ | การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 |
94.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านพระนั่งดิน |
96 | เรียนรวม - ศิลปะ | การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 |
96.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนชุมชนบ้านเชียงบาน |
97 | เรียนรวม - ศิลปะ | การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 |
88.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านพระนั่งดิน |
98 | เรียนรวม - ศิลปะ | การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 |
89.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านสบสา (สายใจ ดาลาล์ อนุสรณ์) |
99 | เรียนรวม - ศิลปะ | การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 |
83.50 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านพระนั่งดิน |
100 | เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี | การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
87.00 |
4 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านทุ่งมอก "ราษฎร์อนุกูล" |
101 | ภาษาไทย | การแข่งขันสืบครรลองท่องจําบทอาขยาน ป.1-ป.3 |
93.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านหย่วน (เชียงคำนาคโรวาท) |
102 | ภาษาไทย | การแข่งขันสืบครรลองท่องจําบทอาขยาน ป.4-ป.6 |
86.00 |
5 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
103 | ภาษาต่างประเทศ | การแข่งขันกิจกรรมประกวดเขียนเรื่องสั้นภาษาอังกฤษประกอบภาพ (Pictorial Writing) ป.4-ป.6 |
84.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านหย่วน (เชียงคำนาคโรวาท) |
104 | ภาษาต่างประเทศ | การแข่งขันกิจกรรมประกวดเขียนเรื่องสั้นภาษาอังกฤษประกอบภาพ (Pictorial Writing) ป.4-ป.6 |
83.00 |
4 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |
105 | ภาษาต่างประเทศ | การแข่งขันกิจกรรมประกวดเขียนเรื่องสั้นภาษาอังกฤษประกอบภาพ (Pictorial Writing) ม.1-ม.3 |
82.00 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านพระนั่งดิน |
106 | ภาษาต่างประเทศ | การแข่งขันคัดลายมือภาษาจีน ป.4-ป.6 |
85.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านหย่วน (เชียงคำนาคโรวาท) |
107 | กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน | การแข่งขันการเต้นประกอบเพลง Cover Dance Contest (ลูกเสือต้านภัยยาเสพติด) ป.4-ป.6 |
84.60 |
6 |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านสบสา (สายใจ ดาลาล์ อนุสรณ์) |
108 | กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน | การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 |
93.00 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลเชียงคำ(วัดพระธาตุสบแวน) |